அம்மு என்ன இதெல்லாம் ! நாக்கே இப்படி ஆடுதுன்னா..! அம்மு ஹா ட் போட்டோஸ்..!

தமிழில் ‘பைரவி’ என்ற சீரியல் மூலம் மக்களுக்கு அறிமுகமானார். ஆரம்ப காலகட்டத்தில் இவர் தனது திரைபயணத்தை தொலைக்காட்சியில் தொகுப்பாளராக தொடங்கினார் .

பிறகு டப்பிங் ஆர்டிஸ்ட் என முன்னேறி சில படங்களில் கதாநாயகியாகவும் நடித்துள்ளார். இவருக்கு இப்பொழுது 38 வயது ஆகிறது. அம்மு நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு தனது Insta Video ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் .. 10 வருடத்திற்கு முன் எப்படி இருந்தாரோ அப்படியே நச்சுனு கும்முனு இருக்கும் இவரது வீடியோவை ரசிகர்கள் ஷேர் செய்து வருகின்றனர்.

வெகு நாட்களாக காணாமல் போன அம்மு தற்போது தனது க வ ர்ச்சி வீடியோவை வெளியிட்டு தமிழ் திறையுளையே திரும்பி பார்க்க வைத்துள்ளார் . அம்மு மீண்டும் தமிழ் திரையுலகிற்கு கம்பேக் கொடுக்க தயாராகிவிட்டார். தற்போது அவர் அரேபிய பாடல் ஒன்றிக்கு சேலை கட்டி அங்க அழகை காட்டி நடனமாடிய இன்ஸ்டா ரீலிஸ்சை ஷேர் செய்து ரசிகர்களை சூடேற்றியுள்ளார்.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ammu Ramachandran (@ammuramachandran)

About the author

Royal

View all posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *