அடேங்கப்பா இது தொடையா இல்ல வாழைத்தண்டா சும்மா வழ வழ இருக்கு – சஞ்சனா சாரதி Photos..!

பிரபல நடிகரான விஜய் நடித்திருக்கும் படம் தான் துப்பாக்கி இதை பல்வேறு நட்சத்திர கலைஞர்கள் நடித்திருக்கிறார்கள்.. விஜய்க்கு ஜோடியாக கஜோல் அகர்வால் நடித்திருக்கிறார் .. மேலும் விஜய்க்கு இந்த திரைப்படத்தில் இரண்டு நடிகைகள் தங்கையாக நடித்திருக்கின்றனர்.. அதில் விஜய்க்கு இளைய தங்கையாக நடித்தவர் சஞ்சனா சாரதி.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjana 🧿 (@sanjana.sarathy)

 

விஜய்யின் ரசிகைகள் அவரை அண்ணா என்று அழைப்பது நாம் அறிந்த ஒன்றுதான். அப்படி அண்ணா என்று அழைத்த ரசிகர்களில் சஞ்சனாவும் ஒன்று.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjana 🧿 (@sanjana.sarathy)

 

இவர் சினிமாவிற்ற்க்கு முன்பு மாடலிங் மற்றும் டான்ஸ் இல் ஆர்வம் கொண்டவர்.. இவருக்கு அதன் பிறகு பட வாய்ப்புகள் குறைய ஆரம்பிச்சுது .. படத்தில் பள்ளி வயது சிறுமியாக நடித்திருந்த இவர் தற்போது வளர்ந்து பயங்கர மாடர்னாக மாறிவிட்டார்.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjana 🧿 (@sanjana.sarathy)

 

சமீபத்தில் இவரது புகைப்படங்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் வைரலாக பரவி வருகிறது.தற்போது குட்டியான உடையில் தன்னுடைய தொடையழகை படம் போட்டு காட்டியுள்ள அம்மணியின் கிளாமர் க்ளிக்களை பார்த்த ரசிகர்கள் “தொடைய காட்டுறதுல ரம்பாவை மிஞ்சுட்டீங்க..” என்று கிக் ஏறி கிடக்கிறார்கள்.

About the author

Royal

View all posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *